บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด 28/04/2567
|
22:00 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
0 - 0
|
ออสเตรีย ลัสเตนัว |
0-0
|
22:00 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
0 - 2
|
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
0-1
|
|
02:00 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
0 - 4
|
คริคูม่า |
0-1
|
04:30 |
คุยอาบา |
0 - 3
|
อัตเลติโก มิไนโร่ |
0-1
|
07:00 |
บาเฮีย บีเอ |
1 - 0
|
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
1-0
|
|
21:00 |
เมเชเลน |
3 - 0
|
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน |
0-0
|
23:15 |
สตองดาร์ด ลีแอช |
1 - 1
|
แซงต์ ทรุยด็อง |
0-1
|
01:45 |
เคเอเอ เกนท์ |
3 - 2
|
เวสเตอร์โล |
2-2
|
|
20:00 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
4 - 1
|
เอลเคเอสลอดซ์ |
2-0
|
22:30 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ |
2 - 3
|
รุช ซอร์ซอฟ |
0-2
|
01:00 |
วิดซอว์ ลอดส์ |
0 - 1
|
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
0-0
|
|
20:30 |
เอาก์สบวร์ก |
0 - 3
|
แวร์เดอร์ เบรเมน |
0-0
|
20:30 |
บาเยิร์น มิวนิค |
2 - 1
|
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
1-1
|
20:30 |
ไฟร์บวร์ก |
1 - 2
|
โวล์ฟสบวร์ก |
1-0
|
20:30 |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
4 - 1
|
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
2-1
|
23:30 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
2 - 2
|
สตุ๊ตการ์ต |
0-0
|
|
18:00 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
3 - 1
|
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
0-0
|
18:00 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
0 - 4
|
ฮัมบูร์ก |
0-2
|
18:00 |
โฮลสไตน์ คีล |
1 - 3
|
ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
1-2
|
01:30 |
ชาลเก้ 04 |
1 - 1
|
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
0-0
|
|
02:00 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง |
3 - 3
|
เลอ อาฟร์ |
1-2
|
|
20:00 |
แซงต์ เอเตียน |
1 - 0
|
ก็อง |
1-0
|
00:00 |
อาเมียงส์ |
0 - 0
|
ทรัวส์ |
0-0
|
00:00 |
ปารีส เอฟซี |
3 - 1
|
อองเช่ร์ |
1-1
|
00:00 |
อานซี |
3 - 2
|
บาสเตีย |
3-0
|
00:00 |
วาล็องเซียนส์ |
2 - 0
|
เกรอน็อบล์ |
1-0
|
00:00 |
อฌักซิโอ้ |
1 - 1
|
เกววีลย์ อูแอส |
0-1
|
00:00 |
อูแอส กงการ์กโน่ |
1 - 2
|
โรเดซ อเวรอน |
0-0
|
00:00 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1 - 0
|
บอร์กโดซ์ |
0-0
|
00:00 |
ปัว เอฟซี |
1 - 2
|
แก็งก็อง |
0-1
|
|
19:00 |
เอฟซี ฮาก้า |
1 - 1
|
เอชเจเค เฮลซิงกิ |
1-0
|
21:00 |
ลาห์ติ |
0 - 1
|
คูพีเอส |
0-1
|
22:30 |
เอซี โอลู |
1 - 2
|
วีพีเอส วาซ่า |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด เค-ลีก |
12:00 |
แทจอน ซิติเซน |
3 - 1
|
เอฟซี โซล |
2-0
|
14:30 |
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
1 - 0
|
แกงวัน เอฟซี |
0-0
|
14:30 |
กวางจู เอฟซี |
1 - 2
|
ซูวอน ซิตี้ |
1-1
|
|
06:40 |
เอฟซี ซินซินเนติ |
2 - 1
|
โคโลราโด ราปิดส์ |
1-0
|
06:40 |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1 - 2
|
รีล ซอลต์ เลค |
0-1
|
06:40 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส |
1 - 1
|
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
0-1
|
06:40 |
ดีซี ยูไนเต็ด |
2 - 1
|
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
2-1
|
06:40 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
1 - 4
|
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
1-1
|
06:40 |
โคลัมบัส ครูว์ |
0 - 0
|
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
0-0
|
06:40 |
ออร์แลนโด ซิตี้ |
1 - 2
|
โตรอนโต้ เอฟซี |
1-0
|
ต่อเวลา |
ชิคาโก ไฟร์ |
0 - 0
|
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
0-0
|
07:40 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2 - 1
|
แคนซัส วิซาร์ดส์ |
2-1
|
07:40 |
เอฟซี ดัลลัส |
2 - 0
|
ฮุสตัน ไดนาโม |
0-0
|
07:40 |
แนชวิลล์ เอฟซี |
1 - 1
|
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
1-0
|
|
22:59 |
โรเซนบอร์ก |
1 - 3
|
โบโด กลิมท์ |
0-2
|
|
21:30 |
วิเซล่า |
1 - 1
|
ริโอ อาฟ |
1-1
|
21:30 |
คาซ่า เพีย เอซี |
3 - 1
|
จีดี ชาเวซ |
1-0
|
00:00 |
เบนฟิก้า |
3 - 1
|
สปอร์ติ้ง บราก้า |
0-1
|
02:30 |
วิตอเรีย กิมาไรส์ |
1 - 0
|
เบาวิสต้า เอฟซี |
1-0
|
|
11:00 |
คอนซาโดล ซัปโปโร |
3 - 3
|
โชนัน เบลมาเร่ |
2-0
|
12:00 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
1 - 3
|
เอฟซี โตเกียว |
0-1
|
12:00 |
วิสเซล โกเบ |
0 - 1
|
เกียวโต แซงก้า |
0-0
|
12:00 |
จูบิโล อิวาตะ |
2 - 0
|
มาชิดา เซลเวีย |
0-0
|
13:00 |
เซเรโซ โอซาก้า |
2 - 2
|
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
1-1
|
|
21:00 |
คิลมาร์น็อค |
0 - 0
|
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
0-0
|
21:00 |
เซนต์ จอห์นสโตน |
1 - 3
|
ฮิเบอร์เนี่ยน |
0-2
|
21:00 |
อเบอร์ดีน |
1 - 0
|
มาเธอร์เวลล์ |
0-0
|
21:00 |
ลิฟวิงสตัน |
2 - 0
|
รอสส์ เคาน์ตี้ |
1-0
|
|
20:00 |
ชีวาสสปอร์ |
1 - 0
|
คอนยาสปอร์ |
0-0
|
20:00 |
คาซิมปาซ่า |
1 - 0
|
ซัมซั่นสปอร์ |
1-0
|
22:59 |
เฟเนร์บาห์เช่ |
2 - 1
|
เบซิคตัส เจเค |
1-0
|
22:59 |
ฮาเตย์สปอร์ |
1 - 2
|
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
0-1
|
|
19:00 |
ลาส พัลมาส |
0 - 2
|
คิโรน่า |
0-1
|
21:15 |
อัลเมเรีย |
1 - 3
|
เกตาเฟ่ |
1-1
|
23:30 |
อลาเบส |
3 - 0
|
เซลต้า บีโก้ |
0-0
|
02:00 |
แอตเลติโก้ มาดริด |
3 - 1
|
แอธเลติก บิลเบา |
1-1
|
|
00:00 |
โวลอส เอ็นเอฟซี |
1 - 0
|
พานเซอร์ไรกอส |
0-0
|
00:00 |
แอสเตราส ตริโปลิส |
1 - 1
|
โอเอฟไอ เครเต้ |
1-0
|
00:00 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
1 - 0
|
พีเออี อโตรมิตอส |
0-0
|
|
21:15 |
บูร์โกส ซีเอฟ |
2 - 2
|
เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-0
|
21:15 |
เลกาเนส |
1 - 1
|
เรอัล ซาราโกซ่า |
0-0
|
23:30 |
เอลเช่ |
2 - 2
|
เอสปันญ่อล |
1-1
|
|
20:00 |
เลชเช่ |
1 - 1
|
มอนซ่า 1912 |
0-0
|
22:59 |
ยูเวนตุส |
0 - 0
|
เอซี มิลาน |
0-0
|
01:45 |
ลาซิโอ |
1 - 0
|
เวโรน่า |
0-0
|
|
21:00 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
4 - 1
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-1
|
21:00 |
บาร์โรว์ |
1 - 1
|
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
0-1
|
21:00 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1 - 1
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
1-0
|
21:00 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1 - 0
|
น็อตต์สเคาน์ตี้ |
0-0
|
21:00 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
4 - 4
|
ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
2-0
|
21:00 |
สวินดอน ทาวน์ |
3 - 3
|
มอร์แคมบ์ |
2-2
|
21:00 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
5 - 1
|
วอลซอลล์ |
2-1
|
21:00 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
4 - 1
|
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
2-0
|
21:00 |
คราวเลย์ ทาวน์ |
2 - 0
|
กริมสบี้ ทาวน์ |
2-0
|
21:00 |
จิลลิ่งแฮม |
2 - 2
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
0-2
|
21:00 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
2 - 2
|
ฮาโรเกต ทาวน์ |
2-2
|
21:00 |
เร็กซ์แฮม |
2 - 1
|
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
0-1
|
|
18:30 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
2 - 2
|
ลิเวอร์พูล |
1-0
|
21:00 |
ฟูแล่ม |
1 - 1
|
คริสตัล พาเลซ |
0-0
|
21:00 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
5 - 1
|
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1-1
|
21:00 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
2 - 1
|
ลูตัน ทาวน์ |
1-0
|
21:00 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1 - 1
|
เบิร์นลี่ย์ |
0-0
|
23:30 |
เอฟเวอร์ตัน |
1 - 0
|
เบรนท์ฟอร์ด |
0-0
|
02:00 |
แอสตัน วิลล่า |
2 - 2
|
เชลซี |
2-0
|
|
21:00 |
บริสตอล ซิตี้ |
2 - 0
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
1-0
|
21:00 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
1 - 1
|
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
0-1
|
21:00 |
นอริช ซิตี้ |
2 - 2
|
สวอนซี ซิตี้ |
2-1
|
21:00 |
เซาแธมป์ตัน |
0 - 1
|
สโต๊ค ซิตี้ |
0-1
|
21:00 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
0 - 0
|
โคเวนทรี ซิตี้ |
0-0
|
21:00 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
1 - 4
|
มิดเดิลสโบรห์ |
0-1
|
21:00 |
มิลล์วอลล์ |
1 - 0
|
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
0-0
|
21:00 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
3 - 0
|
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
1-0
|
21:00 |
วัดฟอร์ด |
1 - 0
|
ซันเดอร์แลนด์ |
0-0
|
02:00 |
ฮัลล์ ซิตี้ |
3 - 3
|
อิปสวิช ทาวน์ |
1-2
|
|
18:30 |
บาร์นสลีย์ |
1 - 1
|
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
1-0
|
18:30 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
1 - 2
|
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-2
|
18:30 |
ลินคอล์น ซิตี้ |
0 - 2
|
พอร์ทสมัธ |
0-0
|
18:30 |
พอร์ทเวล |
0 - 0
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
0-0
|
18:30 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
1 - 3
|
เลย์ตัน โอเรียนท์ |
0-2
|
18:30 |
วีแกน แอธเลติก |
2 - 0
|
บริสตอล โรเวอร์ส |
1-0
|
18:30 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
2 - 0
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
1-0
|
18:30 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
3 - 0
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
2-0
|
18:30 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
3 - 3
|
โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
0-2
|
18:30 |
เร้ดดิ้ง |
3 - 2
|
แบล็คพูล |
1-1
|
18:30 |
สตีฟเนจ โบโรห์ |
2 - 1
|
เชลแน่ม ทาวน์ |
1-0
|
18:30 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1 - 0
|
ชาร์ลตัน แอธเลติก |
1-0
|
|
19:00 |
แตร์นาน่า |
0 - 1
|
อัสโคลี่ |
0-0
|
19:00 |
เบรสชา |
0 - 0
|
สเปเซีย |
0-0
|
19:00 |
โมเดน่า |
1 - 0
|
ซุดติโรล อัลโต้ |
0-0
|
19:00 |
ปาร์ม่า |
4 - 0
|
เลชโก้ |
3-0
|
21:15 |
โคเซนซ่า 1914 |
4 - 1
|
บารี |
2-1
|
21:15 |
ปาแลร์โม่ |
1 - 2
|
เรจเจียนา |
1-0
|
21:15 |
ชิตตาเดลล่า |
1 - 1
|
เฟอรัลพิซาโล |
1-0
|
21:15 |
ซามพ์โดเรีย |
1 - 1
|
โคโม |
0-0
|
|
18:35 |
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท |
1 - 1
|
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว |
0-0
|
|
14:30 |
เจียงซี เหลียนเชง |
1 - 2
|
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ |
1-1
|
14:30 |
ซูโจว ดองวู |
1 - 1
|
กว่างโจว เอฟซี |
1-1
|
18:30 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี |
2 - 1
|
ตงกวนกวนเหลียน |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด สวิสคัพ |
01:30 |
เอฟซี ซิยง |
0 - 2
|
ลูกาโน |
0-1
|
|
21:00 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
2 - 3
|
มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
1-3
|
21:30 |
ฮาโปเอล เยรูซาเลม |
2 - 1
|
ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
0-1
|
22:00 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
0 - 2
|
มัคคาบี้ เนทันย่า |
0-1
|
00:00 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
1 - 5
|
เบต้าเยรูซาเล็ม |
0-1
|
00:00 |
แอชดอด เอ็มเอส |
1 - 0
|
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
1-0
|
|
17:00 |
ดนีปรอ-1 |
1 - 2
|
ดินาโม เคียฟ |
1-0
|
17:00 |
เอฟซี มินาจ |
2 - 0
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
1-0
|
22:00 |
รุกห์ วินนีกี้ |
3 - 1
|
เวเลซ |
0-1
|
|
22:59 |
เอ็นเค ครักคา |
2 - 2
|
โทลมิน |
2-1
|
22:59 |
เอ็นเค นาฟต้า |
0 - 0
|
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
0-0
|
|
22:59 |
สตาเด้ นยอนเนียส |
0 - 0
|
เอฟซี ธูน |
0-0
|
22:59 |
เอฟซี วิล 1900 |
0 - 1
|
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
0-0
|
22:59 |
วาดุซ |
6 - 0
|
บาเดน |
2-0
|
|
20:00 |
เกเฟล ไอเอฟ |
2 - 2
|
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
0-2
|
20:00 |
แลนด์สโครน่า |
1 - 0
|
อัตซิคเท็นส์ บีเค |
1-0
|
20:00 |
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
1 - 1
|
วาลเบิร์ก เอฟซี |
0-0
|
22:00 |
ออร์ไกร์ท |
2 - 2
|
ออสเตอร์ ไอเอฟ |
1-0
|
|
21:00 |
อาเลซุนด์ เอฟเค |
1 - 4
|
รัวฟอส |
1-2
|
21:00 |
ไบรน์ |
1 - 0
|
ซองน์ดาล |
1-0
|
21:00 |
โมสส์ |
1 - 2
|
อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
1-1
|
21:00 |
อาซาเน่ ฟุตบอล |
2 - 2
|
สตาเบ็ค |
2-1
|
21:00 |
คองสวิงเกอร์ |
3 - 0
|
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
3-0
|
21:00 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
2 - 2
|
เลวานเจอร์ เอฟเค |
2-1
|
|
21:30 |
คราอิโอว่า |
3 - 2
|
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-1
|
00:30 |
สเตอัว บูคาเรสต์ |
2 - 1
|
ฟารูล คอนสแตนต้า |
1-0
|
|
19:15 |
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
1 - 0
|
เฟริส เวียนนา 1894 |
0-0
|
19:30 |
เอสซี เบรเกนซ์ |
0 - 3
|
กราเซอร์ เอเค |
0-2
|
19:30 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
2 - 3
|
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
2-0
|
19:30 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
0 - 0
|
เอฟซี ไลเฟริ่ง |
0-0
|
|
21:00 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
1 - 4
|
โบแร็ค คาแค็ก |
0-2
|
|
20:15 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
3 - 1
|
เลฟสกี้ โซเฟีย |
3-0
|
22:59 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
0 - 1
|
สลาเวีย โซเฟีย |
0-1
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
20:30 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
2 - 0
|
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
1-0
|
22:59 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
0 - 4
|
เทรนซิน |
0-3
|
22:59 |
เอฟเค โคซิค |
0 - 2
|
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
0-1
|
22:59 |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
3 - 2
|
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
2-1
|
|
22:00 |
วาร์เท็กซ์ |
0 - 1
|
ดินาโม ซาเกร็บ |
0-0
|
00:10 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
5 - 1
|
รูเดส |
2-1
|
|
19:30 |
ปาคซิ เซ |
2 - 1
|
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
1-0
|
22:00 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค |
0 - 0
|
เคชเคเมติ ทีอี |
0-0
|
00:30 |
เดเบรเซน วีเอสซี |
1 - 0
|
อูจเปสต์ |
0-0
|
|
01:00 |
ซูลเต้ วาเรเกม |
1 - 1
|
เควีเอสเค ลอมเมล |
0-0
|
|
01:30 |
ลองฟอร์ด ทาวน์ |
1 - 2
|
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
0-2
|
|
10:10 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี |
1 - 1
|
พูมาส ยูนัม |
0-0
|
06:00 |
เอฟซี ฮัวเรซ |
1 - 1
|
คลับ เลออน |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด อิตาลี C1A |
23:30 |
อเวลลิโน่ |
1 - 0
|
โครโตเน่ |
0-0
|
23:30 |
คาตาเนีย |
1 - 0
|
เบเนเวนโต้ |
1-0
|
23:30 |
ลาติน่า |
1 - 2
|
ทารันโต้ |
0-2
|
23:30 |
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 |
5 - 2
|
เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ |
3-1
|
23:30 |
ออด๊าซ เชริโนลา |
3 - 0
|
กุยเกลียโน่ |
3-0
|
23:30 |
ยูเว่ สตาเบีย |
3 - 2
|
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
2-1
|
23:30 |
เอซี โมโนโปลี |
2 - 1
|
เมสสิน่า |
1-0
|
23:30 |
โปเทนซ่า |
0 - 0
|
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ |
0-0
|
|
23:30 |
บาร์เน็ต |
0 - 4
|
โซลิฮัลล์ มอร์ |
0-2
|
|
21:00 |
อาร์บรอท |
0 - 5
|
ควีนส์ ปาร์ค |
0-3
|
21:00 |
กรีน็อค มอร์ตัน |
0 - 0
|
เรธโรเวอร์ส |
0-0
|
21:00 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
1 - 1
|
อินเวอร์เนสส์ |
1-0
|
21:00 |
แพททริค ทริสเทล |
0 - 0
|
อายร์ ยูไนเต็ด |
0-0
|
|
21:00 |
อัลลัว แอทเลติค |
0 - 1
|
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
0-1
|
21:00 |
อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
1 - 3
|
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
1-1
|
21:00 |
ควีน ออฟ เซาธ์ |
2 - 0
|
โคฟ เรนเจอร์ |
2-0
|
21:00 |
แอนนัน แอธเลติก |
3 - 3
|
ฟัลเคิร์ก |
1-1
|
|
21:00 |
ไคลด์ |
1 - 0
|
อีสต์ ไฟฟ์ |
1-0
|
21:00 |
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
2 - 0
|
สแตรนแรร์ |
2-0
|
21:00 |
สเตนเฮาส์มัวร์ |
1 - 1
|
บอนนี่ริกก์โรส |
1-0
|
21:00 |
ดัมบาร์ตัน |
2 - 2
|
เอลจิน ซิตี้ |
1-2
|
21:00 |
สปาร์ตันส์ |
2 - 2
|
ปีเตอร์เฮด |
1-1
|
|
17:00 |
ซีดี มาฟรา |
3 - 3
|
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
2-1
|
20:00 |
มาริติโม่ |
3 - 2
|
เฟยเรนเซ่ |
0-1
|
21:30 |
ไลซอส |
1 - 3
|
วิลาเวอเดินเซ่ |
1-1
|
|
22:59 |
เนีย ซาลามิส |
2 - 1
|
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
0-1
|
|
23:30 |
ลาร์นเอฟซี |
5 - 0
|
โคเลอไรน์ |
3-0
|
23:30 |
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
3 - 0
|
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
1-0
|
23:30 |
เกล็นโตรัน |
4 - 0
|
ครูซาเดอร์ |
1-0
|
23:30 |
ลินฟีลด์ เอฟซี |
1 - 1
|
คลิฟตันวิลล์ |
0-0
|
23:30 |
เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
1 - 2
|
คาร์ริค แรนเจอร์ส |
1-2
|
|
22:00 |
เอเอสโอ ชเลฟ |
2 - 2
|
เอ็นซี มากร้า |
2-1
|
02:00 |
เอ็มซี แอลเจอร์ |
1 - 0
|
ปาราดัว เอซี |
0-0
|
|
20:00 |
ตูกุมส์-2000 |
1 - 2
|
เอฟเค วัลเมียรา |
0-1
|
22:59 |
ริก้า เอฟซี |
1 - 2
|
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
0-1
|
|
18:00 |
ออนซาล่า บีเค |
2 - 2
|
ฟัลเค่นเบิร์ก |
1-1
|
18:00 |
ทอร์น ไอเอฟ |
2 - 1
|
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
1-0
|
21:00 |
เอฟบีเค คาร์ลสตาด |
0 - 3
|
คาร์ลเบิร์ก บีเค |
0-2
|
21:00 |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
0 - 1
|
คาร์ลสเตด บีเค |
0-1
|
21:00 |
บีเค โอลิมปิค |
0 - 3
|
นอร์บี้ ไอเอฟ |
0-1
|
21:00 |
ฮัมมาร์บี้ TFF |
3 - 0
|
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี |
0-0
|
21:30 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1 - 3
|
เอฟซี โรเซ็นการ์ด |
1-1
|
22:00 |
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค |
4 - 1
|
ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
2-0
|
|
22:30 |
สเตล รุสซ์โซว |
4 - 2
|
เลเชีย กอเดนซ์ |
1-0
|
01:00 |
จีเคเอส ทิคี |
2 - 0
|
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
1-0
|
|
20:00 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
2 - 0
|
เนเมน กร็อดโน่ |
1-0
|
22:00 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
2 - 0
|
สมอร์กอน เอฟซี |
1-0
|
00:15 |
ดนีโปร โมกิเลฟ |
0 - 2
|
ดินาโม มินส์ค |
0-0
|
|
22:30 |
แรมปรา จูเนียร์ |
1 - 1
|
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
1-0
|
01:00 |
เซอร์โร ลาร์โก |
2 - 0
|
บอสตัน ริเวอร์ |
1-0
|
|
01:00 |
สปอร์ต บอยส์ |
0 - 0
|
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ |
0-0
|
03:00 |
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า |
3 - 2
|
แอทเลติโก้ กรัว |
1-0
|
05:30 |
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ |
2 - 0
|
เซียนเซียโน่ |
1-0
|
|
01:15 |
ดอมซาเล่ |
1 - 1
|
มาริบอร์ |
0-1
|
|
07:00 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
3 - 1
|
ดิปอร์เทส โตลิม่า |
1-0
|
|
18:00 |
ฮอลเบค |
3 - 2
|
นาสบี้ |
2-2
|
19:00 |
โฮลสเตโบร บีเค |
4 - 1
|
วอนลอส |
1-1
|
|
14:15 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ |
1 - 3
|
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
0-1
|
16:45 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่ |
3 - 4
|
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
2-2
|
|
12:00 |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2 - 3
|
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
1-0
|
12:00 |
เธสปา คูซัทสึ |
1 - 2
|
วี-วาเรน นากาซากิ |
1-2
|
12:00 |
เวกัลตา เซนได |
0 - 2
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
0-1
|
12:55 |
เอฮิเมะเอฟซี |
2 - 1
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
1-1
|
|
15:15 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
6 - 3
|
ไพรบราม |
2-2
|
15:15 |
ไวสคอป |
2 - 1
|
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
1-1
|
15:30 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
3 - 0
|
วิโซซิน่า จิคลาวา |
2-0
|
19:00 |
ดูก้า ปรากซ์ |
0 - 3
|
ซิกม่า โอโลมุช บี |
0-3
|
22:00 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
1 - 0
|
เอสเค ลิเซน |
0-0
|
22:00 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
2 - 0
|
สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
0-0
|
22:59 |
เบอโน่ |
0 - 1
|
โอปาว่า |
0-1
|
|
22:00 |
อัล ราเอ็ด |
2 - 2
|
อัล อิตติฟาค |
1-0
|
01:00 |
อัล คาลีจ |
0 - 1
|
อันนัศร์ |
0-0
|
|
21:00 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0 - 0
|
บอสตัน ยูไนเต็ด |
0-0
|
21:00 |
แบล็คเลย์ ทาวน์ |
รอ
|
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
|
|
21:00 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
2 - 2
|
เบรนทรี ทาวน์ |
0-0
|
21:00 |
วอร์ทติ้ง |
รอ
|
เมดสโตน ยูไนเต็ด |
|
|
21:05 |
อัล ชาร์จาห์ |
2 - 2
|
อัลบาเตห์ |
1-0
|
21:05 |
อัจมาน |
2 - 2
|
กอร์ ฟัคเค่น |
2-1
|
23:45 |
อัล ไอน์ |
1 - 2
|
อัล อาห์ลี ดูไบ |
0-1
|
|
22:59 |
เอล กัวน่า |
2 - 1
|
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
0-0
|
|
20:00 |
อามาซูลู |
2 - 1
|
ชิปป้า ยูไนเต็ด |
0-1
|
22:30 |
ไกเซอร์ ชีฟ(N) |
2 - 1
|
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด |
1-0
|
01:00 |
สเตลเลนบอส เอฟซี |
5 - 0
|
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
1-0
|
|
22:00 |
อัล ไฟซาลี |
5 - 0
|
อัล อาห์ลี |
3-0
|
00:45 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
3 - 0
|
อัล อคาบา เอสซี |
0-0
|
|
14:00 |
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ |
0 - 1
|
ลีแมน |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด ซีเรีย ลีก |
20:00 |
อัล จาอิส (SYR) |
รอ
|
อัล ทาลิย่า |
|
|
22:59 |
เคเอส ดินาโม ติรานา |
0 - 0
|
เคเอฟ ลาซี |
0-0
|
22:59 |
สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
รอ
|
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค |
|
|
22:59 |
อัล ริฟฟา |
1 - 1
|
ซิทรา |
1-0
|
22:59 |
อัล มูฮารัค |
3 - 1
|
อัล ฮาล่า |
1-1
|
22:59 |
อัล ชับบับ |
1 - 2
|
อิสท์ ริฟฟา |
1-0
|
|
01:00 |
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
2 - 1
|
เฟร์ ราเบท |
1-1
|
03:00 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ |
1 - 1
|
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด คูเวต ลีก |
21:30 |
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
0 - 2
|
อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
0-1
|
00:15 |
อัล คูเวต เอสซี |
2 - 0
|
อัล คาดเซีย |
2-0
|
|
21:00 |
ยูเอส เบน กัวเดน |
1 - 0
|
อี.จีเอส กัฟซ่า |
0-0
|
21:00 |
สตาดิ ตูนิเซียน |
0 - 0
|
ยูเอส โมนาสตีร์ |
0-0
|
21:00 |
อีเอส เมทเลาอิ |
2 - 2
|
ซีเอ บิเซอร์ติน |
0-1
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด โอมาน ลีก |
20:55 |
อัล นาห์ด้า |
1 - 0
|
บาห์ลา |
1-0
|
22:05 |
อัลรูสตัก |
0 - 0
|
โอมาน คลับ |
0-0
|
23:15 |
อัล ซีบ |
0 - 0
|
โซฮาร์ คลับ |
0-0
|
|
21:00 |
ดิดค็อต ทาวน์ |
1 - 2
|
เฮนดอน |
0-2
|
21:00 |
โกสปอร์ท โบโรห์ |
4 - 2
|
เชสแฮม ยูไนเต็ด |
3-2
|
21:00 |
เมอร์ธีร์ทาวน์ |
7 - 1
|
แฮร์โรว์ โบโร่ |
4-1
|
21:00 |
แบรคเนล์ล ทาวน์ |
3 - 3
|
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
0-0
|
21:00 |
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1 - 0
|
บาซิงสโตค ทาวน์ |
1-0
|
|
21:00 |
คีธ |
0 - 4
|
วิค อคาเดมี่ เอฟซี |
0-2
|
21:00 |
โบรร่า เรนเจอร์ส |
รอ
|
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
|
|
21:30 |
ทาทราน ปรีซอฟ |
รอ
|
สลาโว วีเซลัด |
|
|
21:00 |
กอชค์ กาเบลา |
1 - 2
|
เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
1-1
|
|
18:30 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
0 - 2
|
นอมเม่ เจเค คาลจู |
0-1
|
21:00 |
เอฟซี คูเลสซาเล่ |
2 - 2
|
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
1-0
|
|
07:00 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ |
1 - 2
|
ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
0-1
|
|
03:00 |
เอสซี เปซานดูปารา |
1 - 1
|
โบต้าโฟโก้ เอสพี |
0-0
|
04:00 |
อเมริกา เอ็มจี |
2 - 0
|
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
1-0
|
|
23:50 |
ซิมบรู ชิซินู |
2 - 0
|
ดาเซีย-บุยอูคานี |
1-0
|
|
03:00 |
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
0 - 2
|
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
0-1
|
07:00 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
2 - 0
|
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส |
1-0
|
|
02:00 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
0 - 1
|
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
0-0
|
04:30 |
นูเบลนเซ่ |
6 - 0
|
โคเบรลัว |
5-0
|
|
00:30 |
ทริสแทน ซัวเรส |
0 - 1
|
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส |
0-0
|
01:30 |
เอลมาโกล |
1 - 0
|
อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
1-0
|
04:00 |
นูเอว่า ชิคาโก้ |
1 - 0
|
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร |
1-0
|
04:40 |
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
0 - 1
|
ซานมาร์ติน ทูคูมัน |
0-1
|
06:40 |
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ |
2 - 0
|
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
0-0
|
|
21:30 |
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว |
รอ
|
เทสล่า สตรอปคอฟ |
|
21:30 |
โอเดว่า ลิปานี่ |
รอ
|
พาริซอน บาดิจอฟ |
|
|
12:00 |
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ |
2 - 3
|
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
1-2
|
12:00 |
อาวอนดาเล่ เอฟซี |
0 - 1
|
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
0-0
|
12:00 |
มอร์แลนด์ ซิตี้ |
2 - 3
|
อัลโตน่า เมจิค |
1-1
|
12:00 |
แดนน็อค ธันเดอร์ |
3 - 0
|
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส |
2-0
|
14:00 |
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
2 - 3
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น |
1-1
|
16:00 |
ฮูม ซิตี้ |
2 - 2
|
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
0-1
|
|
18:00 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
4 - 0
|
วิทสโจ จีไอเค (ญ) |
3-0
|
20:00 |
เยอร์การ์เด้น (ญ) |
2 - 0
|
โอเรโบร (ญ) |
0-0
|
20:00 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
0 - 2
|
ฮัมมาร์บี้(ญ) |
0-2
|
20:00 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
3 - 0
|
เอไอเคโซลน่า (ญ) |
2-0
|
20:00 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
1 - 0
|
เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
1-0
|
|
03:00 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ |
6 - 0
|
ลาส เวกัส ไลท์ |
4-0
|
06:00 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น |
2 - 1
|
นอร์ท แคโรไลนา |
0-0
|
06:00 |
ไมอามี่เอฟซี |
2 - 1
|
ซาน อันโตนิโอ |
2-1
|
06:00 |
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ |
2 - 0
|
ดีทรอยต์ ซิตี้ |
2-0
|
06:30 |
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
3 - 0
|
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด |
2-0
|
06:30 |
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
0 - 3
|
เมมฟิส 901 |
0-2
|
06:30 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี |
6 - 0
|
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก |
3-0
|
|
13:00 |
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
1 - 2
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
0-1
|
14:00 |
โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) |
2 - 1
|
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
2-1
|
|
11:00 |
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
0 - 3
|
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) |
0-2
|
11:00 |
ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) |
รอ
|
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
|
|
19:00 |
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) |
รอ
|
ซันดบี้บีเค(ญ) |
|
|
18:30 |
เอฟเค อะตีราอู |
2 - 0
|
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
0-0
|
18:30 |
เอฟเค อรีส |
0 - 2
|
โลโคโมทีฟ อัสตานา |
0-0
|
21:00 |
ไกเซอร์ คีซีรอดา |
1 - 0
|
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
0-0
|
|
19:00 |
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
0 - 1
|
อารารัต |
0-1
|
22:00 |
ชีรัค |
1 - 0
|
เอฟซี โนอาห์ |
0-0
|
|
19:00 |
โคลบอทน์ (ญ) |
4 - 1
|
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
3-1
|
19:00 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
3 - 1
|
อซานฟอทบอล (ญ) |
2-0
|
21:45 |
วาเลเรนก้า (ญ) |
3 - 1
|
ลิน (ญ) |
2-0
|
|
18:00 |
เอชพีเอส(ญ) |
0 - 3
|
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-0
|
|
17:00 |
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
2 - 6
|
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
1-2
|
17:00 |
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) |
1 - 2
|
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
0-0
|
|
04:00 |
เอดี กรีเชีย |
0 - 1
|
ซานโตส เด กัวปิเลส |
0-1
|
04:00 |
พันตาเรนนัส |
2 - 2
|
เอดี ซาน คาร์ลอส |
1-2
|
07:00 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
3 - 2
|
มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
2-1
|
35 |
เฮเรดิอาโน |
0 - 0
|
อลาจูเรนเซ่ |
-
|
|
19:00 |
กัดจา ยูไนเต็ด |
รอ
|
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
|
20:00 |
โฟลเรียน่า เอฟซี |
0 - 5
|
ฮัมรุน สปาร์ตันส์ |
0-4
|
21:15 |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
รอ
|
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี |
|
|
23:30 |
เชลซี เอฟซี (ญ) |
0 - 2
|
บาร์เซโลน่า(ญ) |
0-1
|
|
22:59 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
2 - 2
|
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
1-1
|
|
22:00 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
3 - 3
|
ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
2-1
|
22:59 |
ดีลา กอริ |
1 - 1
|
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
0-1
|
00:00 |
ดินาโม บาตูมี |
0 - 1
|
เอฟซี กากรา |
0-0
|
|
21:00 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
4 - 0
|
โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
2-0
|
21:00 |
ดัลลิช แฮมเลต |
2 - 6
|
เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
1-2
|
21:00 |
เฮอรินจี โบโรห์ |
รอ
|
เลเวส |
|
21:00 |
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
2 - 1
|
คิงสโตเนียน |
1-1
|
21:00 |
ไวท์ฮอว์ก |
2 - 1
|
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
2-0
|
21:00 |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
5 - 3
|
มาร์เกต |
4-0
|
21:00 |
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ |
0 - 0
|
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด |
0-0
|
21:00 |
เอนฟิลด์ ทาวน์ |
2 - 2
|
แชแทม ทาวน์ |
1-1
|
21:00 |
ฮอร์สแฮม |
2 - 0
|
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
2-0
|
21:00 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
3 - 0
|
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
2-0
|
|
22:00 |
เกนท์ บี (ญ) |
รอ
|
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) |
|
|
01:00 |
โคบาน อิมเพเรียล |
0 - 2
|
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
0-0
|
|
22:59 |
คอร์โดบา(ฟุตซอล) |
รอ
|
เพนิสโคลา(ฟุตซอล) |
|
22:59 |
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
รอ
|
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
|
|
06:00 |
แอลดียู กีโต้ |
1 - 0
|
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
1-0
|
|
02:00 |
เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
2 - 1
|
ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
2-0
|
04:30 |
ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
2 - 1
|
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
0-0
|
04:30 |
คูริโก้ ยูนิโด |
0 - 0
|
ดิปอรเต่ส เตมูโก |
0-0
|
07:00 |
ซาน มาร์คอส |
1 - 4
|
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
0-1
|
|
21:00 |
ซาบาห์ เอฟเค |
2 - 0
|
ซาบาลี |
2-0
|
|
16:00 |
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ |
4 - 0
|
เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
2-0
|
|
09:00 |
เปรู(ญ) ยู20 |
0 - 5
|
อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 |
0-2
|
|
12:00 |
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
0 - 0
|
อินชอน โคเรียล |
0-0
|
12:00 |
โปชอน เอฟซี |
0 - 0
|
กิมแฮ ซิตี้ |
0-0
|
13:00 |
ม็อกโป ซิตี้ |
1 - 1
|
กังเนือง ซิตี้ |
1-0
|
|
14:00 |
เจียงซูซูหนิง(ญ) |
0 - 1
|
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) |
0-0
|
14:00 |
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) |
รอ
|
ชานตง(ญ) |
|
|
16:00 |
ลาซิโอ(เยาวชน) |
1 - 3
|
อตาลันต้า (เยาวชน) |
0-2
|
20:00 |
เวโรน่า (เยาวชน) |
1 - 3
|
เจนัว(เยาวชน) |
0-0
|
20:00 |
ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
3 - 2
|
โบโลญญ่า(เยาวชน) |
3-2
|
|
19:00 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
2 - 2
|
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
1-1
|
19:00 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
3 - 1
|
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น |
2-0
|
19:00 |
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก |
1 - 1
|
ดินาโม เดรสเดน |
0-0
|
19:00 |
ซาบรุคเค่น |
0 - 1
|
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
0-0
|
19:00 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
3 - 5
|
พรูเบน มุนสเตอร์ |
2-1
|
21:30 |
เอสซี เวิร์ล |
1 - 1
|
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
0-1
|
|
18:00 |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
3 - 1
|
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด |
2-0
|
18:30 |
ชลบุรี เอฟซี |
0 - 1
|
นครปฐม เอฟซี |
0-1
|
19:00 |
สุโขทัย เอฟซี |
1 - 3
|
อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
0-3
|
20:00 |
บางกอกกล๊าส เอฟซี |
1 - 3
|
การท่าเรือ เอฟซี |
1-2
|
|
15:15 |
ยาบโลเนช 2 |
1 - 0
|
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ |
1-0
|
15:30 |
เอฟเค โคลิน |
2 - 0
|
ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
0-0
|
15:30 |
เอฟเค คราลุฟ ดวูล |
3 - 1
|
พัลเซ่น 2 |
2-0
|
15:50 |
ทริเน็ค |
2 - 0
|
ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
2-0
|
16:00 |
ปาร์ดูบีค บี |
3 - 1
|
เทปลิซ บี |
2-1
|
21:00 |
ฟรีเดค-มิสตัค |
1 - 0
|
ซลิน 2 |
1-0
|
21:00 |
เออเฮิสกี้ บรอด |
รอ
|
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด |
|
22:00 |
อัสติ นาดลาเบม |
0 - 1
|
สโลวาน เวลวารี่ |
0-0
|
22:00 |
จิสครา โดแมซลิซ |
4 - 0
|
โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
2-0
|
|
21:00 |
แอชตัน ยูไนเต็ด |
1 - 3
|
มาร์รีน |
1-1
|
21:00 |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
4 - 0
|
แบมเบอร์ ไบร์ท |
1-0
|
21:00 |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
3 - 2
|
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
0-1
|
21:00 |
มัตล็อค ทาวน์ |
5 - 2
|
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
2-0
|
21:00 |
เวิร์คคิงตัน |
2 - 1
|
กุยเซลีย์ |
1-0
|
21:00 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
0 - 2
|
วอคโซป ทาวน์ |
0-1
|
21:00 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ |
4 - 3
|
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
2-2
|
21:00 |
มอร์เพธ ทาวน์ |
6 - 0
|
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
3-0
|
21:00 |
ไวท์บี้ ทาว์น |
2 - 0
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
0-0
|
|
12:00 |
ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) |
1 - 1
|
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) |
1-1
|
|
20:55 |
อาห์ลี อัล ฟูจารัช |
รอ
|
มาซาฟี่ |
|
|
19:40 |
อัล-ฮิลาล(เยาวชน) |
รอ
|
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) |
|
19:55 |
อัล-ทาวอน(เยาวชน) |
รอ
|
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) |
|
20:05 |
อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
รอ
|
อัล-อิติฮัด(เยาวชน) |
|
|
11:00 |
มารูยาซึอินดัสตรีส์ |
1 - 1
|
รัน เมล อาโอโมริ |
0-0
|
|
06:00 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ) |
1 - 0
|
ซีแอตเติล เรน (ญ) |
1-0
|
06:30 |
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
0 - 2
|
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
0-2
|
06:30 |
ยูทาห์ รอยัล (ญ) |
0 - 0
|
ฮูสตัน แดช (ญ) |
0-0
|
|
15:00 |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) |
2 - 1
|
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
1-0
|
15:00 |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) |
1 - 0
|
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) |
0-0
|
16:00 |
เบอโน่ (ยู 19) |
2 - 1
|
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) |
0-1
|
16:00 |
สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
3 - 1
|
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) |
0-0
|
16:00 |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19) |
1 - 1
|
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) |
0-1
|
16:30 |
ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19) |
0 - 0
|
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) |
0-0
|
17:00 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) |
2 - 3
|
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
0-1
|
18:00 |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19) |
1 - 3
|
สโลวัคโก้ (ยู 19) |
0-2
|
|
17:30 |
เวเจิล (ยู 19) |
0 - 0
|
ฮอร์เซนส์(ยู19) |
0-0
|
18:00 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) |
2 - 2
|
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) |
1-0
|
|
18:30 |
โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
0 - 1
|
คิซิลคัม ซารัชโชน |
0-1
|
|
21:00 |
อีเอส มอสตากาเนม |
4 - 0
|
โอลิมปิก เมเดีย |
2-0
|
|
16:00 |
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
รอ
|
ดินาซ วีชโกรอด |
|
18:10 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
4 - 0
|
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส |
4-0
|
|
16:00 |
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
รอ
|
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) |
|
17:00 |
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) |
3 - 4
|
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
2-1
|
|
21:00 |
คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ |
รอ
|
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ |
|
21:00 |
ฟลานเดรีย |
รอ
|
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
|
01:30 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
1 - 3
|
โกมูนิกาซิโอเนส |
0-0
|
01:30 |
วิลลา ซาน คาร์ลอส |
0 - 1
|
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ |
0-1
|
01:30 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด |
2 - 2
|
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
1-1
|
01:30 |
ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1 - 0
|
คานัวลาส เอฟซี |
1-0
|
01:30 |
ยูเอไอ อากุยซ่า |
1 - 1
|
ลอส อันเดส |
0-1
|
06:20 |
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1 - 1
|
เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
0-1
|
|
16:00 |
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
รอ
|
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
|
|
17:10 |
อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) |
4 - 1
|
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
2-0
|
17:30 |
ซีเอ บัตนา (ยู21) |
4 - 3
|
เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) |
1-2
|
|
22:00 |
เบนเดล อินชัวรันส์ |
1 - 0
|
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
0-0
|
|
16:30 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
2 - 0
|
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) |
2-0
|
17:00 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว |
1 - 1
|
อายามอนเต ซีเอฟ |
1-0
|
21:00 |
กิโรน่า บี |
รอ
|
ยูอี โอลอต |
|
21:15 |
ซีอี เมร์คาดัล |
รอ
|
ลัวเซเตนเซ่ |
|
21:30 |
ซีดี บินิสซาเลม |
รอ
|
ซีเอฟโซลเลอร์ |
|
21:30 |
เบลล์บริดเจท |
รอ
|
ทามาร์ริตเตอร์ |
|
22:00 |
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
0 - 1
|
ซีพี ซาน คริสโทบอล |
0-0
|
22:00 |
โอโยเนซา |
4 - 1
|
ฮาโร เดปอร์ติโบ |
0-0
|
22:00 |
คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร |
2 - 0
|
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
2-0
|
22:00 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
รอ
|
บูร์โกส เปอเมซาส |
|
22:00 |
เอฟซี วิลาฟรานกา |
0 - 2
|
ฮอสปิตาเลย์ |
0-2
|
22:15 |
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
รอ
|
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
|
22:30 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า |
รอ
|
ฟิวดัส เด มุลเซีย |
|
22:30 |
ยูดี ฟราก้า |
1 - 1
|
ซีดี เอโบร |
1-1
|
22:30 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ |
รอ
|
ซีดี มานาคอร์ |
|
22:59 |
ซีเอฟ ซาลามันติโน่ |
รอ
|
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า |
|
22:59 |
ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
1 - 1
|
ลาส โรซัส |
0-1
|
22:59 |
ซีดี คาเบเซนเซ |
2 - 1
|
ลาปาลมา |
1-0
|
22:59 |
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
4 - 0
|
คอนดัล ซีเอฟ |
2-0
|
23:15 |
เอสดี เรวิลลา |
1 - 0
|
คาสโตร |
1-0
|
23:30 |
เอสดี เบียไซน์ |
รอ
|
ซีดี ลากุล โอแนค |
|
23:30 |
กัวดาล |
0 - 0
|
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
0-0
|
23:30 |
โปรตุเกตเรเต้ |
5 - 1
|
เอสซีดี ดูรานโก้ |
1-0
|
23:30 |
ซีอี เฟลานิทซ์ |
รอ
|
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
|
23:45 |
อัลมาซาน |
รอ
|
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส |
|
00:00 |
ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
รอ
|
ซีดี เอล อีจิโด |
|
00:00 |
ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
1 - 0
|
ลีพิโด เดอ บัวซาส |
0-0
|
00:00 |
ซีดี คานิลลัส |
1 - 1
|
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
0-1
|
00:30 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ |
1 - 0
|
ซีพี บียาร์โลเบลโด |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด ISR U19 |
14:30 |
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
1 - 1
|
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
0-0
|
15:00 |
มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) |
3 - 1
|
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 |
2-0
|
15:00 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
3 - 1
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) |
1-1
|
15:30 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) |
1 - 1
|
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
1-1
|
21:30 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
3 - 0
|
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
2-0
|
|
22:59 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า |
รอ
|
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
|
22:59 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
รอ
|
ยูเอสเอ็ม อุจดา |
|
|
20:00 |
เอฟซี ฟลอเรชติ |
รอ
|
ซีเอฟ กาเกาเซีย |
|
20:00 |
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
รอ
|
โดรเชีย |
|
20:00 |
ซาซาน กากาอูซ เยริ |
รอ
|
ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท |
|
|
20:00 |
สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
รอ
|
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) |
|
|
00:00 |
อัล คูไรติอัต |
0 - 1
|
อัล ไซลีย่า |
0-0
|
|
12:30 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
2 - 2
|
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
1-1
|
14:30 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี |
1 - 1
|
มอดบูรี่ เจ็ท |
0-1
|
15:30 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค |
4 - 3
|
เมโทรสตาร์ เอสซี |
2-1
|
|
19:15 |
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
รอ
|
อัลบอร์ก(ยู 17) |
|
19:45 |
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) |
รอ
|
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
|
20:00 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
รอ
|
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) |
|
20:00 |
เวเจิล(ยู 17) |
รอ
|
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) |
|
20:15 |
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
รอ
|
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) |
|
20:30 |
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
รอ
|
มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
|
21:15 |
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) |
รอ
|
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด SVK U19 A |
16:00 |
แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) |
2 - 7
|
เทรนซีน (ยู 19) |
0-4
|
|
20:00 |
เอฟซี บาราโนวีชี |
รอ
|
เอฟเค ลิด้า |
|
21:30 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
รอ
|
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
|
|
21:00 |
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) |
1 - 2
|
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
1-2
|
21:00 |
เคฟลาวิค(ญ) |
2 - 3
|
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) |
2-0
|
23:15 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) |
0 - 4
|
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
0-2
|
23:15 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) |
2 - 2
|
ฟีลเคียร์(ญ) |
1-1
|
|
18:00 |
ลำปาง เอฟซี |
1 - 1
|
ระยอง เอฟซี |
0-0
|
18:00 |
จันทบุรีเอฟซี |
1 - 1
|
นครราชสีมา เอฟซี |
0-0
|
|
20:00 |
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) |
รอ
|
เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด อิรัก ลิก |
22:00 |
นาฟิต อัล ยันนูป |
0 - 1
|
อัล นาจาฟ |
0-0
|
|
12:00 |
คูม่า ไทเกอร์ |
3 - 1
|
แคนเบอรา โอลิมปิก |
2-0
|
|
16:30 |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
2 - 3
|
โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
1-1
|
|
12:30 |
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
3 - 2
|
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
3-1
|
12:30 |
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
2 - 2
|
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
|
13:00 |
แอดิเลดไวเปอร์ส |
2 - 1
|
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
|
13:30 |
เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
1 - 5
|
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
0-1
|
16:30 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี |
4 - 2
|
อดิไลเด้วิคตอรี่ |
2-1
|
|
12:00 |
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ |
2 - 1
|
คิงส์ตัน ซิตี้ |
0-0
|
12:00 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
5 - 2
|
เอฟซี บูลลีนไลออน |
2-0
|
|
21:00 |
12 de Junio VH |
รอ
|
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
|
|
22:59 |
ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
2 - 3
|
ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
1-2
|
|
20:00 |
ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) |
2 - 1
|
แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
1-0
|
|
16:00 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) |
3 - 1
|
กัซเทป (ยู 19) |
1-0
|
16:00 |
อดานาสปอร์ ยู19 |
0 - 1
|
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) |
0-1
|
16:00 |
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) |
2 - 1
|
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
0-1
|
|
19:00 |
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ |
4 - 1
|
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
2-0
|
|
16:30 |
ทูเลวิค วิจานดี่ |
2 - 3
|
ปาร์นู เจเค |
1-2
|
|
03:00 |
โบโกตา เอฟซี |
2 - 2
|
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
1-0
|
03:30 |
คูคูต้า เดปอร์ติโว่ |
1 - 0
|
คอร์ตูลัว |
1-0
|
|
17:00 |
บิยาร์เรอัล(ญ) |
1 - 2
|
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) |
0-1
|
19:00 |
เรอัล เบติส ( ญ ) |
3 - 1
|
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
0-0
|
21:00 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
1 - 3
|
เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
0-2
|
|
19:00 |
สโลวาน ลิเบเรก(ญ) |
รอ
|
สโลวัคโก้ (ญ) |
|
20:00 |
สลาเวีย ปราก (ญ) |
4 - 1
|
สปาร์ตา ปราก (ญ) |
1-0
|
21:00 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
รอ
|
บานิค ออสตราว่า(ญ) |
|
|
18:15 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
2 - 0
|
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด ENG SD1 |
21:00 |
ฟรอเม ทาวน์ |
3 - 3
|
บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม |
1-1
|
21:00 |
คิดลิงตัน |
2 - 0
|
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด ENG UD1 |
21:00 |
วิดเนส |
1 - 2
|
นานท์วิช ทาวน์ |
1-1
|
21:00 |
ลีค ทาวน์ |
1 - 3
|
คลิททีโร |
1-3
|
21:10 |
สต็อคบริดจ์ |
0 - 0
|
ดันสตัน ยูทีเอส |
0-0
|
|
19:30 |
นาโปลี(หญิง) |
1 - 1
|
โคโม 2000(ญ) |
0-1
|
22:59 |
ฟิออเรนติน่า (ญ) |
4 - 4
|
ซาสซูโอโล่ (ญ) |
4-1
|
|
21:00 |
เชบบา |
รอ
|
อีโอ ซีดี บูซิด |
|
21:00 |
เอเอส กาเบส |
รอ
|
สตาดา จาบีเซ็น |
|
|
21:00 |
เอฟเค โอครีด 2004 |
รอ
|
คาเมนิคา-ซาซ่า |
|
|
16:00 |
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ |
3 - 1
|
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี |
1-1
|
16:00 |
มาคาร์เธอร์ แรมส์ |
2 - 1
|
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
2-1
|
16:00 |
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน |
0 - 2
|
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
0-2
|
|
17:15 |
สปาร์ตัก วาร์นา |
1 - 0
|
พีเอฟเค มอนทาน่า |
0-0
|
21:00 |
เบลาสิต้า เปทริท |
3 - 0
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค |
2-0
|
21:00 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
รอ
|
สตรัมส์ก้า สลาวา |
|
|
17:00 |
เบิร์นลีย์(ยู21) |
2 - 3
|
บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) |
0-2
|
|
14:30 |
ปูซานไอปาร์ค |
2 - 1
|
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี |
2-0
|
14:30 |
เชนันซิตี้ |
1 - 2
|
กิมโป เอฟซี |
0-1
|
|
11:00 |
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
3 - 2
|
กิระวันสึ คิตะคิวชู |
3-1
|
11:00 |
มาบาริ เอฟซี |
1 - 4
|
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
0-2
|
12:00 |
โยโกฮามา เอสซีซี |
1 - 1
|
นารา คลับ |
0-0
|
12:00 |
มิยาซากิ |
1 - 1
|
เอสซี ซะงะมิฮะระ |
0-1
|
|
03:00 |
เอบีซี อาร์เอ็น |
0 - 3
|
เนาติโก (พีอี) |
0-1
|
03:00 |
แซมปายโอ้ คอเรีย |
1 - 1
|
ฟิกูเรนเซ่ |
0-1
|
05:00 |
เซา เบอร์นาร์โด้ |
4 - 2
|
ทอมเบนเซ่ |
0-1
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด BRA D4 |
01:00 |
อิโพรา อีซี |
2 - 2
|
ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
1-1
|
01:00 |
ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น |
3 - 4
|
เทรเซ่ พาไรบา |
2-0
|
01:30 |
อเวนิดา อาร์เอส |
1 - 2
|
คาสคาเวล พีอาร์ |
0-1
|
02:00 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี |
1 - 2
|
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
1-1
|
02:00 |
อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
1 - 0
|
โปซูอาเลกรี |
0-0
|
02:00 |
ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
รอ
|
อา โซ ซานต้า เอสพี |
|
02:00 |
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ |
2 - 1
|
อกัว เดอ มาราบา |
1-1
|
02:00 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
1 - 1
|
อีตาบายานา |
0-1
|
02:00 |
เปโตรลิน่า พีอี |
0 - 0
|
อีซี จากุยเพนเซ่ |
0-0
|
02:00 |
ซีเอส เซอร์จิเป้ |
2 - 3
|
อราปิราก้า(เอเอสเอ) |
2-1
|
04:00 |
อีซี เซา โชเซ เอสพี |
0 - 0
|
คอสต้า ริก้า เอ็มเอส |
0-0
|
04:30 |
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) |
0 - 0
|
อิปาติงก้า |
0-0
|
|
22:00 |
วิสลา พูลาเว่ |
1 - 0
|
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
0-0
|
22:00 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
1 - 0
|
ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
0-0
|
22:59 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
รอ
|
เลช พอซนาน 2 |
|
00:45 |
สเตล สตาโลว่า โวล่า |
1 - 1
|
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
0-0
|
|
11:30 |
โฮบาร์ทซีบรา |
2 - 5
|
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
0-2
|
13:30 |
เวสเทิร์น ไนท์ส |
4 - 2
|
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า |
2-2
|
13:45 |
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
2 - 1
|
ลอนเซสตัน ซิตี้ |
0-1
|
14:30 |
แมนดูราท ซิตี้ |
3 - 0
|
ซูเบียโก เอเอฟซี |
2-0
|
18:00 |
อาร์มาเดล เอสซี |
1 - 2
|
บัลแคทต้า เอฟซี |
0-1
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด กระชับมิตร |
15:30 |
ตุรกี (ยู 18) |
รอ
|
ซาอุดีอาระเบีย(ยู18) |
|
20:30 |
โมร็อคโก (ยู 18) |
รอ
|
เอกวาดอร์ ยู 18 |
|
21:00 |
โปแลนด์ (ยู 16) |
รอ
|
จีน(ยู16) |
|
|
15:00 |
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด |
2 - 3
|
เมาท์ กราเวท |
1-1
|
15:10 |
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด |
3 - 2
|
นอร์ท บริสเบน |
2-2
|
16:00 |
สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด |
1 - 4
|
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
0-1
|
|
01:00 |
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) |
2 - 2
|
ซานโตส(เยาวชน) |
1-1
|
01:00 |
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) |
3 - 3
|
โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) |
2-0
|
01:00 |
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
0 - 3
|
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
0-1
|
01:00 |
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
1 - 1
|
พัลไมรัส (เยาวชน) |
1-0
|
|
22:00 |
อาดัวน่าสตาร์ส |
รอ
|
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
|
18:30 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
0 - 0
|
สตองดาร์ ลีแอช (ญ) |
0-0
|
21:00 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) |
0 - 1
|
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) |
0-0
|
21:15 |
คลับบรูซ(ญ) |
รอ
|
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
|
|
02:30 |
3B Sport AM (W) |
3 - 0
|
รีโม(ญ) |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด NOR D4 |
19:00 |
พอร์ส เกรนแลนด์ |
รอ
|
วิโกร |
|
19:00 |
วินด์ยาร์ต |
0 - 0
|
เฟรม ลาวิค |
0-0
|
19:00 |
สเตล โจร์เพลแลนด์ |
รอ
|
แมนดาล |
|
19:00 |
ฟลินท์ |
0 - 1
|
แอสซิเดน |
0-0
|
19:00 |
จีเจลเลอราเซน ไอเอล |
รอ
|
เรดดี้ |
|
19:30 |
โบโด กลิมท์ 2 |
รอ
|
สปินท์ เจลอย |
|
20:00 |
โฟลโร |
รอ
|
ออส เทิร์น |
|
20:00 |
ออรเคล |
รอ
|
ทิลเลอร์ |
|
20:00 |
เวอร์ดัล |
1 - 0
|
เบียเซ่น |
0-0
|
21:00 |
สเจลคาวิค |
รอ
|
สเจ็ทเทน |
|
|
16:00 |
โคโลญจน์ (ยู 17) |
รอ
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) |
|
16:00 |
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) |
รอ
|
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) |
|
16:00 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) |
รอ
|
อาร์ดับบลิว โอเบอร์เฮาเซ็น (ยู 17) |
|
16:00 |
โบคุ่ม (ยู 17) |
รอ
|
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) |
|
16:00 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) |
รอ
|
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) |
|
16:00 |
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) |
รอ
|
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) |
|
16:00 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) |
รอ
|
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) |
|
16:00 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) |
รอ
|
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) |
|
16:00 |
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) |
รอ
|
ซังค์ เพาลี (ยู 17) |
|
16:00 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) |
รอ
|
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) |
|
16:00 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) |
รอ
|
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) |
|
16:00 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) |
รอ
|
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) |
|
16:00 |
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) |
รอ
|
เอาก์สบวร์ก (ยู 17) |
|
16:00 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) |
รอ
|
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
|
16:00 |
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) |
รอ
|
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) |
|
16:00 |
เชมนิตเซอร์(ยู 17) |
รอ
|
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) |
|
16:00 |
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) |
รอ
|
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) |
|
|
16:00 |
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) |
2 - 2
|
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) |
2-1
|
16:00 |
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) |
1 - 6
|
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) |
1-2
|
16:00 |
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) |
5 - 2
|
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) |
1-1
|
16:00 |
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) |
3 - 6
|
ซังค์ เพาลี (ยู 19) |
1-1
|
18:00 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) |
0 - 3
|
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
0-1
|
18:00 |
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) |
1 - 3
|
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) |
0-2
|
18:00 |
อาเค่น ยู19 |
3 - 1
|
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) |
1-0
|
18:00 |
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) |
4 - 0
|
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) |
2-0
|
18:30 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) |
6 - 0
|
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) |
4-0
|
20:30 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) |
รอ
|
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) |
|
|
18:00 |
ชามนิตเซอร์ |
1 - 2
|
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ |
0-1
|
18:00 |
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
5 - 2
|
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
3-1
|
18:00 |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
3 - 2
|
ฮาเวลเซ่ |
1-0
|
18:00 |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
1 - 1
|
ซังค์ เพาลี 2 |
1-0
|
19:00 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
2 - 2
|
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
0-0
|
19:00 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
1 - 1
|
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
1-1
|
19:00 |
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง |
1 - 2
|
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
0-1
|
19:00 |
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
0 - 1
|
ไอทรัค แบมเบิร์ก |
0-0
|
19:00 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
1 - 1
|
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
0-1
|
19:00 |
ไวเด้นบรูค |
1 - 1
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
0-0
|
19:00 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) |
1 - 0
|
บาลินเกอร์ |
0-0
|
19:00 |
เฮสเซ่น คาสเซล |
2 - 1
|
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
2-0
|
19:00 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค |
2 - 0
|
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
0-0
|
19:00 |
ทียูเอสโคเบลนซ์ |
3 - 1
|
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
1-0
|
19:00 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
2 - 2
|
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
1-0
|
19:20 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
1 - 0
|
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
0-0
|
21:00 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส |
4 - 3
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
1-0
|
22:00 |
โอลเดนเบอร์ก |
1 - 2
|
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
0-0
|
|
20:00 |
จีบีเค คอคโคล่า |
4 - 2
|
โอพีเอส อูลู |
1-2
|
20:00 |
แจส พอริ |
6 - 1
|
คูพีเอส (เยาวชน) |
3-0
|
21:00 |
แอตแลนติส |
0 - 0
|
โรพีเอส โรวานีมี่ |
0-0
|
21:00 |
ทีพี 47 โตริโน่ |
รอ
|
โอทีพี โออูลู |
|
21:00 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2 - 0
|
นูรมิจาร์เวน |
2-0
|
|
19:30 |
ตูลูส เอฟซี 2 |
รอ
|
จูรา ซูด ฟุต |
|
22:59 |
ตูลง |
2 - 0
|
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล |
1-0
|
22:59 |
เอฟซี เฟลอรี่ 91 |
รอ
|
แซง กวองแตง |
|
22:59 |
แคนเนส เอเอส |
รอ
|
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ |
|
22:59 |
ลิบูร์น ซางเซอแรง |
0 - 3
|
เอฟซี เบอเกอรัก |
0-2
|
22:59 |
เตรลิสซาค |
รอ
|
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
|
22:59 |
เอฟซี แซมบี |
รอ
|
อูแบวิลลิเยร์ |
|
00:00 |
บลัว เอฟ.41 |
2 - 0
|
โรโมแรนติน |
1-0
|
|
15:00 |
สโคลาร์เรซิต้า |
3 - 2
|
เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ |
1-2
|
15:00 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
1 - 2
|
ทูนาริ |
1-1
|
15:00 |
ซีเอส ฮูเนโดอารา |
รอ
|
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ |
|
15:00 |
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า |
0 - 2
|
เมต้าล๊อกโลบูส |
0-1
|
15:00 |
ยูนิเรีย เดจ |
1 - 0
|
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
0-0
|
15:30 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
0 - 1
|
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
0-1
|
|
21:00 |
เอฟซี ทุคเกน |
รอ
|
กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
|
21:00 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
รอ
|
เอฟซี โคโซโวซูริค |
|
21:30 |
ทาเวิร์น |
รอ
|
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) |
|
22:30 |
เอสซี เครียนส์ |
รอ
|
ลูกาโน่(ยู21) |
|
22:59 |
คอนคอร์เดีย |
รอ
|
บาสเซโคร์ท |
|
22:59 |
มูริ |
รอ
|
โซล็อตเทิร์น |
|
|
18:30 |
บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
1 - 1
|
เอสวีจี ไรชีเนา |
0-1
|
20:00 |
เอสเฟา รีด บี |
2 - 2
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
2-0
|
21:00 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
4 - 1
|
น็อยซีเดิล |
3-0
|
22:00 |
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
รอ
|
เรนดอร์ฟ อัลทัช บี |
|
22:30 |
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
2 - 2
|
เวียนเนอร์ เอสซี |
1-0
|
22:59 |
เอสซี ชวาส |
3 - 0
|
ดอร์นบิร์น เอสวี |
1-0
|
|
18:45 |
เอฟเค 2000 |
0 - 0
|
บราแบรนด์ |
0-0
|
19:00 |
มิดเดลฟาร์ท |
2 - 0
|
โรสกิลด์ |
1-0
|
|
19:00 |
สตรอมเมน |
2 - 3
|
กเจลแซส |
2-3
|
19:00 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
1 - 1
|
โกรลุด |
0-1
|
20:00 |
ฟอลโล่ |
0 - 1
|
สคีด ออสโล |
0-1
|
21:50 |
โซต้า |
0 - 2
|
เอฟเค เจิร์ฟ |
0-2
|
|
18:00 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) |
รอ
|
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) |
|
21:00 |
ไอเค อุปซาลา (ญ) |
รอ
|
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
|
|
19:00 |
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
0 - 1
|
ซิลิวริสปอร์ |
0-0
|
19:00 |
พาซาสปอร์ |
รอ
|
เออร์กินิ วิไลมิซิ |
|
19:00 |
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
รอ
|
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ |
|
19:00 |
ตูร์กัสลูสปอร์ |
2 - 3
|
บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
0-1
|
|
19:00 |
โนสต้า โนโวทรอย |
รอ
|
อัมคาร์ เพิร์ม |
|
19:00 |
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ |
รอ
|
ไดนาโมคีรอฟ |
|
20:00 |
เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน |
รอ
|
สตาฟโรพอล-2009 |
|
20:00 |
ลีเจียน ไดนาโม |
รอ
|
เอฟเค ไบโอลอก |
|
|
21:05 |
อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) |
รอ
|
วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) |
|
21:05 |
อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) |
รอ
|
อัล นาสร์ (ยู 21) |
|
|
17:30 |
อัสซีริสก้าบีเค |
1 - 1
|
เอฟซี กูเต้ |
1-1
|
18:00 |
บีเคฟอร์เวิร์ด |
0 - 2
|
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
0-1
|
18:00 |
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี |
รอ
|
สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
|
18:00 |
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ |
3 - 1
|
เอฟบีเค บอลข่าน |
2-0
|
19:00 |
ไอเอฟ ลอดด์ |
1 - 1
|
แร็ปป์ กอล์ฟ |
0-1
|
19:00 |
ลาฮูล์มเอฟเค |
2 - 3
|
ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
1-2
|
19:00 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ |
2 - 0
|
สเตนังซันส์ ไอเอฟ |
1-0
|
19:00 |
ทาฟเดีย ไอเค |
รอ
|
ไอเอฟ อัลการ์น่า |
|
19:00 |
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
6 - 0
|
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค |
4-0
|
20:00 |
อราเมียสก้า ไอเอฟ |
รอ
|
แอตวิดาเบิร์ก |
|
20:00 |
สเมดบี้ เอไอเอส |
รอ
|
เอ็นสเคเด้ไอเค |
|
22:00 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ |
3 - 3
|
โจนเซเรดส์ |
1-2
|
|
11:30 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส |
3 - 2
|
วาเลนไทน์ |
3-1
|
13:00 |
เลค แมคควอรี |
1 - 4
|
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี |
1-1
|
|
14:00 |
โกล โคส ซิตี้ (ญ) |
0 - 0
|
บริสเบน โอลิมปิค หญิง |
0-0
|
15:30 |
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
3 - 0
|
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
3-0
|
|
06:00 |
กรีนวิลล์ เอฟซี |
1 - 1
|
ริชมอนด์ คิกเกอร์ |
0-0
|
|
01:30 |
เมอร์เซดีส |
0 - 0
|
เดปอร์ติโบ มูนิซ |
0-0
|
01:30 |
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
1 - 2
|
อัล คิว ซา |
0-1
|
01:30 |
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ |
3 - 0
|
เจนเนอรัลลามาดริด |
3-0
|
|
21:00 |
เอเวียน อคาเดมี่ |
รอ
|
ยูเอ็มเอส เด ลุม |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด FFSA SLR |
10:00 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) |
3 - 6
|
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) |
1-3
|
10:15 |
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) |
1 - 3
|
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) |
1-1
|
10:15 |
เซาท์แอดิเลด(สำรอง) |
1 - 2
|
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) |
1-1
|
10:15 |
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) |
3 - 3
|
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) |
0-2
|
11:15 |
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) |
2 - 4
|
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) |
1-2
|
12:15 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) |
1 - 2
|
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) |
1-1
|
13:15 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
2 - 3
|
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) |
1-3
|
|
20:00 |
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
1 - 2
|
ซีเอยูเวนตูเด้ |
0-1
|
01:00 |
โคลอนซีเอฟ |
0 - 1
|
พลาซ่า โคโลเนีย |
0-0
|
01:30 |
ไอเอ ซูด อเมริกา |
1 - 0
|
ลาลุซ |
0-0
|
|
04:00 |
อาราเบ้ ยูนิโด้ |
1 - 1
|
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต |
0-1
|
04:00 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
2 - 1
|
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
0-0
|
|
09:30 |
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ |
4 - 1
|
สต๊อป เอาท์ |
1-0
|
10:45 |
เวลลิงตัน โอลิมปิก |
4 - 2
|
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) |
4-0
|
|
18:00 |
พัทลุง เอฟซี |
2 - 1
|
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด เคนยาคัพ |
16:00 |
เคซีบี |
1 - 0
|
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
0-0
|
19:00 |
เคนยา โพลิส เอฟซี |
4 - 0
|
โซฟาพาก้าเอฟซี |
1-0
|
|
10:00 |
โอคแลนด์ ซิตี้ |
2 - 1
|
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี |
1-0
|
10:00 |
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
3 - 2
|
มานูเรวา เอเอฟซี |
2-0
|
10:00 |
ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด |
2 - 2
|
อีส โคสเบย์ เอเอฟซี |
1-0
|
12:00 |
เมลวิลล์ ยูไนเต็ด |
0 - 4
|
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ |
0-1
|
12:00 |
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี |
1 - 5
|
เบย์โอลิมปิก |
0-2
|
|
01:00 |
รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน |
4 - 2
|
เคเอสเค ไฮสท์ |
1-0
|
|
16:10 |
บราเทอร์ส ยูนิออน |
0 - 5
|
ชิทตากอง อะบาฮานี่ |
0-2
|
16:45 |
โมฮัมเมดัน เอสซี |
0 - 0
|
บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
0-0
|
18:45 |
พสุนธรา คิงส์ |
2 - 0
|
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
2-0
|
|
19:00 |
โอลิเปีย ซามโบรฟว์ |
รอ
|
เอลเคเอส ลอมซา |
|
20:00 |
เคเอส พอลโควิค |
4 - 0
|
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค |
1-0
|
22:00 |
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
1 - 1
|
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
0-0
|
|
01:00 |
ฮูราแคน(ญ) |
0 - 1
|
ราซิ่ง คลับ (ญ) |
0-0
|
01:30 |
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
0 - 7
|
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
0-3
|
|
15:15 |
เอฟซี วราทิมอฟ |
1 - 2
|
วาลาชเก เมซิริชี |
1-0
|
|
18:00 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
1 - 1
|
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
0-1
|
19:00 |
ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
2 - 2
|
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
0-2
|
20:30 |
เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น |
2 - 0
|
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 |
1-0
|
|
05:00 |
ดี.คอนเซ็ป |
1 - 3
|
เมไลพิลล่า |
0-2
|
|
05:00 |
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
รอ
|
เดปอร์ติโวโอโกตัล |
|
|
12:00 |
ควีนเบยันซิตี้ |
รอ
|
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด |
|
12:00 |
แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ |
รอ
|
บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี |
|
|
18:30 |
นอร์เรสซันด์บี |
รอ
|
มาเรียไลน์ |
|
19:00 |
แฮร์เลว ไอเอฟ |
รอ
|
บี 1908 |
|
19:00 |
สจอร์ด |
รอ
|
บรอนชอยจ์ |
|
19:00 |
นาเอสเวด ไอเอฟ 2 |
รอ
|
บี 73 สลาเกลเซ่ |
|
|
20:00 |
แบนดอนเอเอฟซี |
2 - 0
|
สโคฟ วันเดอเรอร์ |
1-0
|
|
00:30 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) |
0 - 2
|
อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) |
0-1
|
00:30 |
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) |
2 - 2
|
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) |
1-1
|
00:30 |
ซีอี ยูโรปา (ญ) |
0 - 3
|
โอซาซูนา(ญ) |
0-1
|
|
20:00 |
ทรี ฟิโอริ |
0 - 0
|
เอส.เอส.มูราต้า |
0-0
|
23:15 |
เอสพี คอสมอส |
1 - 2
|
ซาน โจวันนี |
1-1
|
|
21:00 |
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
1 - 1
|
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) |
0-0
|
|
02:00 |
ครูเซโร เดล นอร์เต้ |
1 - 1
|
โบค่า ยูนิดอส |
1-1
|
|
00:30 |
เอฟซี ลินคอล์น |
รอ
|
ยูโรปาพอยต์ |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
22:59 |
ลีลล์ บี |
2 - 1
|
เอสที แซง โอว์ออง |
2-1
|
22:59 |
ดิเอปป์ |
4 - 1
|
เลอ อาฟร์ 2 |
2-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
16:00 |
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) |
1 - 8
|
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
0-5
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
14:00 |
อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) |
2 - 2
|
ดัลวิชฮิลล์(ยู20) |
1-1
|
14:00 |
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) |
1 - 0
|
เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) |
1-0
|
14:00 |
มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) |
3 - 2
|
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
0-2
|
14:00 |
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) |
4 - 5
|
เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) |
2-1
|
14:00 |
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) |
0 - 1
|
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) |
0-1
|
|
01:00 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) |
2 - 0
|
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) |
2-0
|
03:30 |
อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) |
4 - 0
|
มิลเลียนนาริออส (ญ) |
2-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) |
รอ
|
เอฟซี ซูริค (ญ) |
|
00:00 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) |
รอ
|
ยัง บอยส์ (ญ) |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
เกรมิโอ (ญ) |
6 - 0
|
คินเดอร์มาน (ญ) |
2-0
|
01:00 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) |
1 - 1
|
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) |
0-0
|
|
20:00 |
อาร์มาก์ ซิตี้ |
3 - 2
|
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
0-2
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
15:00 |
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) |
2 - 1
|
แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) |
2-1
|
16:00 |
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) |
2 - 3
|
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) |
2-0
|
17:00 |
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) |
2 - 0
|
เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
22:00 |
ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) |
1 - 1
|
คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
1-1
|
22:30 |
บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
0 - 0
|
เอสปันญ่อล(ยู 19) |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
17:00 |
เมียเรอเลนเซ่(ยู19) |
3 - 3
|
ฟาเฟ (ยู 19) |
2-2
|
19:00 |
มาริติโม ยู19 |
0 - 1
|
กิล วิเซนเต้(ยู 19) |
0-1
|
22:00 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) |
2 - 3
|
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
1-2
|
22:00 |
ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 |
0 - 1
|
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) |
0-1
|
22:00 |
อัลเวอร์ก้า ยู19 |
3 - 0
|
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) |
3-0
|
22:00 |
โมไรเรนเซ่(U19) |
3 - 2
|
อาเวส(ยู 19) |
0-0
|
22:00 |
เบาวิสต้า(ยู 19) |
1 - 0
|
ชาเวช (ยู 19) |
1-0
|
22:00 |
ริโอ อาฟ(ยู 19) |
1 - 1
|
วิเซล่า (ยู 19) |
0-0
|
22:00 |
เบยร่า มาร์(ยู 19) |
1 - 0
|
เบเลเนนส์(ยู 19) |
1-0
|
22:00 |
วาร์ซิม(ยู19) |
2 - 0
|
มารินยาส เอฟซี(ยู19) |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
15:00 |
คาบูลเตอร์ เอฟซี |
4 - 4
|
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน |
0-3
|
15:00 |
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ |
1 - 3
|
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ |
1-2
|
16:00 |
โลแกน ไลท์นิ่ง |
1 - 1
|
อิปสวิช ซิตี้ |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
20:00 |
บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 |
3 - 0
|
ไวกิงเกอร์ โกตู 2 |
2-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ |
0 - 1
|
ฮาเลโซเวนทาวน์ |
0-1
|
21:00 |
โคลวิลล์ ทาวน์ |
1 - 4
|
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-1
|
21:00 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
3 - 0
|
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
1-0
|
21:00 |
เรดดิตช์ ยูไนเตด |
3 - 0
|
นีดแฮมมาร์เก็ต |
2-0
|
21:00 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
3 - 2
|
อัลเวเชิร์ช |
0-0
|
21:00 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ |
0 - 1
|
บาร์เวล |
0-0
|
21:00 |
ฮิทชิน ทาวน์ |
0 - 0
|
สตัวร์บริดจ์ |
0-0
|
21:00 |
ลองอีตันยูไนเต็ด |
รอ
|
เลสตัน เอฟซี |
|
21:00 |
รอยสตัน ทาวน์ |
2 - 3
|
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
0-1
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
15:00 |
อามาซูลู(สำรอง) |
3 - 3
|
โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) |
2-2
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
01:00 |
อาไว (เยาวชน) |
0 - 0
|
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
16:00 |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) |
1 - 0
|
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) |
1-0
|
16:00 |
โครโตเน่ (เยาวชน) |
1 - 2
|
สเปเซีย(เยาวชน) |
1-0
|
16:00 |
ปาโดวา(เยาวชน) |
6 - 4
|
โคโม (ยู 20) |
2-3
|
20:00 |
เบเนเวนโต้ (เยาวชน) |
1 - 1
|
นาโปลี(เยาวชน) |
0-1
|
20:00 |
ปาร์ม่า(เยาวชน) |
รอ
|
สปอล(เยาวชน) |
|
20:00 |
ปาแลร์โม่(เยาวชน) |
2 - 4
|
เชเซน่า (เยาวชน) |
0-1
|
20:00 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) |
2 - 2
|
เปรูจา(เยาวชน) |
1-2
|
20:00 |
เบรสชา(เยาวชน) |
2 - 0
|
เรจเจียนา (ยู 20) |
0-0
|
20:00 |
เรนาเต้ (ยู 19) |
1 - 3
|
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) |
0-1
|
20:00 |
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) |
4 - 1
|
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
2-0
|
20:20 |
แตร์นาน่า (เยาวชน) |
2 - 4
|
เปสคารา(เยาวชน) |
0-2
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
17:00 |
มาริติโม่(ญ) |
0 - 7
|
สปอร์ติง(ญ) |
0-3
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
เฟฟ |
2 - 3
|
โทรเฟนเซ่ |
1-2
|
22:59 |
ซานโจเนนเซ่ |
1 - 1
|
วิอาเนนเซ่ |
1-0
|
02:30 |
แอนาเดีย |
1 - 0
|
ซีเอฟคาเนลาส 2010 |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
โอซาซูน่า บี |
2 - 1
|
เรอัล ยูนิโอน |
0-0
|
21:00 |
พอนเฟร์ราดิน่า |
1 - 3
|
บาร์เซโลน่า บี |
1-1
|
21:00 |
ซาลามังก้า |
4 - 0
|
ซาบาเดย์ |
1-0
|
21:30 |
เซลต้า บีโก้ บี |
4 - 0
|
เอสดี โลโกรเนส |
2-0
|
22:59 |
ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
1 - 3
|
เรอัล มาดริด กัสติยา |
1-1
|
22:59 |
ฟูเอนลาบราดา |
0 - 0
|
เตรูเอล |
0-0
|
22:59 |
ซีดี ลูโก้ |
3 - 1
|
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า |
1-0
|
01:00 |
ยูอี คอร์เนลล่า |
1 - 1
|
เซสต้าโอ |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
00:00 |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 |
4 - 1
|
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ |
2-0
|
05:00 |
อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู |
4 - 0
|
ปาชูกา 2 |
3-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
16:00 |
วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) |
2 - 0
|
คาร์เทน(ยู19) |
1-0
|
20:00 |
คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) |
1 - 0
|
ลุคเชเซ่(ยู 19) |
0-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
21:00 |
เอเอส เทรนซิน(ญ) |
รอ
|
เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) |
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด |
15:00 |
ทารินก้า โรเวอร์ |
3 - 4
|
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี |
2-1
|
15:10 |
นอร์ธ สตาร์ |
1 - 0
|
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี |
1-0
|
16:00 |
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส |
3 - 3
|
เซาธ์ ยูไนเต็ด |
1-0
|
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด 28/04/2567
ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด03, BRA D4, Columbia women, Conmebol-Sudamericano Women U20, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, ISR U19, NOR D4, Northern Ireland League, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ พริ้นคัพ, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก(W) คัพ, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลีคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สโลวีเนีย ลีก 3, สวิสคัพ, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,